Bán đất thửa 751 tờ 75 Đường Số 22 Phường Tăng Nhơn Phú Tp Hồ Chí Minh
Đất
1580 m²(24 x 60.7)
69 Tỷ
43.7 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 22
63 Tỷ
~ 76.8 Triệu/m²820m²
(27m x 30m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 27m | |
| Dài | 30m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 820 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Độ rộng đường | 6m |
Bán đất 69/3A Trương Văn Hải, Phường Tăng Nhơn Phú
Diện tích: 27 x 30m
Diện tích công nhận: 820m²
Kết cấu: 1 Lầu
Giá: 63.0 Tỷ
Đất
1580 m²(24 x 60.7)
69 Tỷ
43.7 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 22
Nhà phố
820 m²(27 x 30)
63 Tỷ
76.8 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Trương Văn Hải
Nhà phố
505 m²(11.3 x 43)
62 Tỷ
123 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 215
Nhà phố
471.8 m²(14 x 22.4)
63 Tỷ
134 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Lê Văn Việt
Đất
838 m²(14 x 37)
58,6 Tỷ
69.9 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 379
Đất
1968 m²(22.5 x 88)
59 Tỷ
30 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường B
Căn Hộ Dịch Vụ
1640 m²(31 x 55)
64 Tỷ 720 Triệu
39.5 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
190 m²(7 x 21)
62 Tỷ
326 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai