NHÀ PHỐ VINHOMES HÓC MÔN
Vinhomes Hóc Môn
Áp dụng toàn bộ Quận 12, Huyện Hóc Môn, Huyện Củ Chi
Ảnh đại diện
58-duong-so-171.jpg
58-duong-so-172.jpg
+1
58-duong-so-173.jpeg

Bán đất 58 Đường số 17 Phường Hiệp Bình

đường số 17, Phường Hiệp Bình, TP.HCM
Giá

37,5 Tỷ

~ 101 Triệu/m²
Diện tích:

371.3m²

(8.14m x 38m )

Đặc điểm bất động sản

Loại sản phẩm Đất
Hướng Đông
Vị trí Mặt Tiền
Ngang 8.14m
Dài 38m
Mặt hậu 10.61m
Diện tích 371.3 m2
Độ rộng đường 7.15m

Bán đất 58 Đường số 17 Phường Hiệp Bình

- Diện tích: 8,14x38m

- Công nhận: 371,3m

- Hướng: Đông

Nhà đất tương tự

GỌI NGAY

Nhà Phố Thủ Đức

090.985.6607

Dự án nhà ở

Căn hộ Nexus Zone The Global City: Chi tiết & Giá bán

Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

Dự án nhà ở

Ansana By Kita: Vị Trí, Giá Bán & Tiềm Năng Đầu Tư

Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

Dự án nhà ở

Căn hộ The Crest Residence - The Metropole Thủ Thiêm

Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

Bất Động Sản Tốt Bất Động Sản Tốt

Hình ảnh Bán Đất Góc 21 Nguyễn Bá Lân Phường Thảo Điền
Tin Vip
Hình ảnh Bán đất 2 mặt tiền 14B1 Duyên Hải Phường Thảo Điền
Tin Vip
Hình ảnh Bán đất 52 54 56 58 60 Trường Sa Phường Gia Định 3 Hầm 16 Tầng
Tin Vip
Hình ảnh Bán nhà 414 416 Tân Phú Nam Thông 3 Phường Tân Mỹ
Tin Vip
Hình ảnh Bán nhà 140 142 Lê Lai, phường Bến Thành, Quận 1
Tin Vip