Bán đất thửa 1187 tờ 2 Đường số 41 Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Đất
938 m²(12 x 64)
17 Tỷ
18.1 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 41
16.8 Tỷ
~ 48 Triệu/m²350m²
| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 10m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 350 m2 |
BÁN LÔ ĐẤT KDC BIỆT THỰ TRƯỜNG THỌ
---> XÂY CHDV, VILLA, BIỆT THỰ
56 ĐƯỜNG SỐ 3 Trường Thọ Thủ Đức
- DT ĐẤT NGANG 10 dài 35
- Đường 2 xe hơi quay đầu, KDC an ninh, có bảo vệ, có công viên.,,
- Mua bán nhanh hỗ trợ vay bank,,
✅Vị trí: Cách ngã tư bình thái 500m,,
✅Sổ hồng chính chủ, pháp lý chuẩn.,,
Đất
938 m²(12 x 64)
17 Tỷ
18.1 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 41
Nhà phố
192 m²(7 x 28)
16,9 Tỷ
88 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
94 m²(5.7 x 22.5)
16,9 Tỷ
180 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 30
Nhà phố
205 m²(10 x 20)
16,9 Tỷ
82.4 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Đất
1490 m²(45 x 33)
16 Tỷ
10.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường T
Nhà phố
64.7 m²(5 x 13)
16,8 Tỷ
260 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 5
Đất
195 m²(10 x 39)
15,9 Tỷ
81.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 3
Đất
332 m²(14 x 25)
16,6 Tỷ
50 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 3
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai