Bán nhà 460 Lê Văn Sỹ Phường Tân Sơn Nhất Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
98 m²(5 x 19)
30 Tỷ
306 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Lê Văn Sỹ
29.5 Tỷ
~ 186 Triệu/m²159m²
| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 8m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 159 m2 |
Bán đất 53 Bành Văn Trân, Phường 7, Quận Tân Bình
1. Diện tích: 8x27m, Công nhận: 159 m².
2. Kết cấu: Đất
3. Chỉ tiêu xây dựng: Hầm + trệt + lửng + 4 lầu + sân thượng.
4. Pháp lý: Sổ hồng sang tên công chứng ngay.
5. Giá: 29.5 tỷ
Nhà phố
98 m²(5 x 19)
30 Tỷ
306 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
125 m²(4.2 x 30.5)
30 Tỷ
240 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Phan Thúc Duyện
Nhà phố
83 m²(4 x 24)
29,8 Tỷ
359 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
161 m²(11 x 21)
29 Tỷ
180 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Nguyễn Văn Mai
Căn Hộ Dịch Vụ
137 m²(11 x 12.5)
30 Tỷ
219 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Tản Viên
Nhà phố
110 m²(5 x 22)
30 Tỷ
273 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
104 m²(5 x 22)
29,5 Tỷ
284 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Lê Bình
Nhà phố
104 m²(5 x 21)
29,2 Tỷ
281 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai