Bán đất thửa 627 tờ 12 Nguyễn Thị Định Phường Cát Lái Tp Hồ Chí Minh
Đất
71 m²(4 x 18)
6,2 Tỷ
87.3 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nguyễn Thị Định
6,5 Tỷ
~ 80 Triệu/m²81.2m²
(4m x 21m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 21m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 81.2 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Độ rộng đường | 4m |
Bán đất 517/7 Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái
Diện tích: 4 x 21m
Diện tích công nhận: 81,2m²
Kết cấu: 1 Lầu
Giá: 6.5 Tỷ
Đất
71 m²(4 x 18)
6,2 Tỷ
87.3 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nguyễn Thị Định
Đất
68 m²(4 x 17)
5 Tỷ 970 Triệu
87.8 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nguyễn Thị Định
Đất
82 m²(4 x 20)
6,5 Tỷ
79.3 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nguyễn Thị Định
Đất
80 m²(5.2 x 15.3)
6,5 Tỷ
81.3 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
80 m²(5.2 x 15.3)
6,5 Tỷ
81.3 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
151 m²
6.5 Tỷ
43 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Trường Thạnh
Đất
120 m²
6.5 Tỷ
54.2 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Đường An Phú
Đất
61.4 m²
6.5 Tỷ
106 Triệu/m²P.Cát Lái
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai