Bán đất thửa 523 tờ 230 Đường số 44 Phường An Khánh Tp Hồ Chí Minh
Đất
100 m²(5.4 x 18)
18 Tỷ
180 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 44
18 Tỷ
~ 89.6 Triệu/m²201m²
(8.5m x 24m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | Đông-Nam | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 8.5m | |
| Dài | 24m | |
| Mặt hậu | 8.5m | |
| Diện tích | 201 m2 |
Bán đất 5/10 Đường Số 64, P. Thảo Điền, Quận 2.
Nhà phố mới xây dựng kiến trúc đẹp với view về Lanmark 81 Khu đường 40 cao ráo không ngập. Diện tích khuôn viên: 8.5x24m.
Xây dựng: Xây dựng hầm, lửng, 2 tầng. Khu vực chuyên cho thuê CHDV cho khách nước ngoài cực kỳ sang trọng.
Đất
100 m²(5.4 x 18)
18 Tỷ
180 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 44
Đất
89.4 m²(5.83 x 15.4)
18,5 Tỷ
207 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 3
Đất
69.5 m²(5 x 13.9)
18 Tỷ
259 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường D5
Đất
60.2 m²
18.2 Tỷ
302 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Phạm Văn Ngôn
Đất
138 m²
18,2 Tỷ
132 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 65
Đất
93.6 m²
17,8 Tỷ
190 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thái Ly
Đất
200 m²
18 Tỷ
90 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Đất
229.5 m²
18 Tỷ
78.4 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 64
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai