Bán đất thửa 1865 tờ 35 Đường số 26 Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Đất
87 m²(4 x 22)
8,5 Tỷ
97.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 26
8.5 Tỷ
~ 50.7 Triệu/m²167.7m²
| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 6.7m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 167.7 m2 |
??BÁN ĐẤT THỔ CƯ MẶT TIỀN ĐƯỜNG XE HƠI - TIỆN XÂY MỚI KINH DOANH MỌI NGÀNH NGHỀ ??
51/10 ĐƯỜNG SỐ 14 P.LINH CHIỂU, THỦ ĐỨC.
Mô tả :
DT : Mặt tiền 6.8m, để được xe 16 chỗ / tải nhỏ. Dài 29m. Hậu nở rộng 8-9m. Tổng diện tích 167,7m2
- Đất để trống, gò cao, không sợ ngập lụt. Tiện xây mới. (có cổng sau trổ ra hẻm nhỏ)
- Vị trí : Giao thương các hướng dễ dàng ... Saigon, Sóng Thần, Biên Hòa, Quận 9, Suối Tiên, Tân Vạn, Ngã 3 Vũng Tàu ... không sợ kẹt xe. Thuộc trung tâm Thủ Đức. Gần chợ Thủ Đức, nhà thờ Thủ Đức, trường học (cao đẳng, đại học ...), trung tâm thương mại, bệnh viện ... Đầy đủ các tiện ích công cộng xung quanh.,
- Khu dân cư an ninh, yên tĩnh.
- Có hướng kinh doanh nhà trọ.
- Hướng: Nam.
- Pháp lý : Sổ hồng riêng chính chủ.,
Đất
87 m²(4 x 22)
8,5 Tỷ
97.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 26
Đất
139 m²(8 x 15.2)
8,5 Tỷ
61.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
103 m²(5.5 x 22)
8,5 Tỷ
82.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 39
Đất
139 m²(8 x 15)
8,5 Tỷ
61.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
Đất
75 m²(5 x 15)
8,5 Tỷ
113 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
148 m²(5 x 30)
8,5 Tỷ
57.4 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
60.3 m²
8.5 Tỷ
141 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Trường Thọ
Đất
86 m²
8.5 Tỷ
98.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai