Bán nhà hẻm 981/60 Cách Mạng Tháng Tám, Tân Sơn Nhất
Nhà phố
25 m²(3.3 x 8)
3,4 Tỷ
136 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Cách Mạng Tháng Tám
3 Tỷ 450 Triệu
~ 111 Triệu/m²31m²
(3m x 10.5m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 3m | |
| Dài | 10.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 31 m2 |
LÔ ĐẤT CỰC HIẾM - GẦN PHÚ NHUẬN - GIÁP QUẬN 3
+ GPXD: 4 tầng
+ Hiện tại Đất trống, hẻm trước nhà hơn 3 mét, gần mặt tiền đường, khu vực cty mình bán rất nhiều.
+ Vị trí: Ngay sát khu Lê Văn Sỹ gần Công viên Hoàng Văn Thụ.
+ Sổ đẹp A4, mua bán công chứng ngay.
+ Xem Đất 24/24
+ Gia Chủ rất dễ thương, hợp tác và tôn trọng Môi giới.
Nhà phố
25 m²(3.3 x 8)
3,4 Tỷ
136 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
24 m²(3.7 x 6.5)
3,5 Tỷ
146 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Xuân Diệu
Nhà phố
21 m²(2.9 x 7.2)
3,4 Tỷ
162 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
25 m²
3.4 Tỷ
136 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
21.3 m²
3.5 Tỷ
164 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Chử Đồng Tử
Nhà phố
22 m²(3.5 x 6.4)
3,4 Tỷ
155 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Nguyễn Trọng Tuyển
Nhà phố
23 m²(4.2 x 6)
3,4 Tỷ
148 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Nguyễn Trọng Tuyển
Nhà phố
18 m²(5.5 x 4)
3,5 Tỷ
194 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai