Bán nhà hẻm 208/40/6 Lê Đức Thọ, Phường An Nhơn
Nhà phố
99 m²(4.1 x 26)
8,6 Tỷ
86.9 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
8,6 Tỷ
~ 65.6 Triệu/m²131m²
(10m x 13m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 10m | |
| Dài | 13m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 131 m2 |
?? ĐẤT LỚN XÂY CHDV – ĐỐI DIỆN VINCOM PHAN VĂN TRỊ, GÒ VẤP – 131M² (10 x 13) – 30M RA MẶT TIỀN – TẶNG BẢN VẼ XÂY 5 TẦNG ~ 35 PHÒNG – ĐANG VAY BANK
? Giá chỉ 8.6 tỷ
✅ Diện tích: 131m² (10 x 13), ngang 10m cực hiếm, khuôn đất vuông đẹp.
✅ Vị trí vàng: đối diện Vincom Phan Văn Trị, chỉ 30m ra mặt tiền, khu sầm uất bậc nhất Gò Vấp.
✅ Tặng Bản vẽ xây 4 tầng, quy mô ~35 phòng, tiết kiệm thời gian & chi phí.
✅ Phù hợp xây dựng: CHDV – tòa nhà cho thuê – căn hộ dịch vụ, khai thác dòng tiền mạnh.
✅ Khu dân cư đông đúc, nhu cầu thuê cao, tỷ lệ lấp phòng tốt quanh năm.
✅ Tài chính linh hoạt: đất đang vay Bank, hỗ trợ thủ tục nhanh gọn.
? Quỹ đất hiếm đối diện Vincom Phan Văn Trị – ngang 10m – giá 8.6 tỷ, cực tốt cho nhà đầu tư!
* TRÂN TRỌNG
? : 0939.867.888
Nhà phố
99 m²(4.1 x 26)
8,6 Tỷ
86.9 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
35 m²(3.3 x 11)
8,6 Tỷ
246 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Huỳnh Khương An
Nhà phố
93 m²(3 x 21)
8,6 Tỷ
92.5 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
60 m²(4.1 x 14)
8,6 Tỷ
143 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Nguyễn Du
Nhà phố
55 m²(4 x 14)
8,6 Tỷ
156 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 7
Đất
100 m²(4 x 25)
8,6 Tỷ
86 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Lê Quang Định
Đất
110 m²(5.1 x 18)
8,2 Tỷ
74.5 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Nguyên Hồng
Căn Hộ Dịch Vụ
75 m²(4 x 19)
8,6 Tỷ
115 Triệu/m²P.An Nhơn
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai