Bán đất thửa 508 tờ 23 Mặt phố Phường Tăng Nhơn Phú Tp Hồ Chí Minh
Đất
115 m²(5 x 23)
6 Tỷ
52.2 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 1
6,1 Tỷ
~ 89.7 Triệu/m²68m²
(4m x 17m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 17m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 68 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Độ rộng đường | 10m |
Bán đất 43 Đường 225A Phường Tăng Nhơn Phú
Diện tích: 4 x 17m
Diện tích công nhận: 68m²
Kết cấu: 1 Lầu
Giá: 6.1 Tỷ
Đất
115 m²(5 x 23)
6 Tỷ
52.2 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
77 m²(4.1 x 19)
6,2 Tỷ
80.5 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 182
Đất
79 m²(4.3 x 19)
6,2 Tỷ
78.5 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 182
Đất
100 m²(5 x 20)
6,2 Tỷ
62 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 21
Đất
54 m²(4 x 14)
6 Tỷ 150 Triệu
114 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 147
Đất
52 m²(4.7 x 17)
6,1 Tỷ
117 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 160
Đất
90 m²(5 x 18)
6 Tỷ 190 Triệu
68.8 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Nguyễn Xiển
Đất
89 m²(4.3 x 21)
6 Tỷ 160 Triệu
69.2 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai