Bán đất thửa 156 tờ 17 Đường số 4 Phường Cát Lái Tp Hồ Chí Minh
Đất
120 m²(6 x 20)
16,5 Tỷ
138 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 4
16 Tỷ
~ 78 Triệu/m²205m²
| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 205 m2 |
Bán đất 4 Phạm Hy Lượng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Tp Thủ Đức
- Diện tích 18,5x20,7m Tóp 4,4m Công nhận 205,2m
- Đất mặt tiền đường có vỉa hè, thích hợp xây mới hoặc kinh doanh đa ngành.
- Vị trí sầm uất, giao thông thuận tiện. Đất dân cư hiện hữu.
- Pháp lý chuẩn, công chứng ngay.
Đất
120 m²(6 x 20)
16,5 Tỷ
138 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
99 m²(4.5 x 22)
16 Tỷ
162 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường B
Đất
200 m²(10 x 20)
16,5 Tỷ
82.5 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nguyễn Khoa Đăng
Đất
130 m²
15.6 Tỷ
120 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Thạnh Mỹ Lợi
Đất
198 m²
16.8 Tỷ
84.8 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Đường An Phú
Đất
504 m²
16 Tỷ
31.7 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Hoàng Hữu Nam
Đất
203.5 m²
15.5 Tỷ
76.2 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Đất
386 m²
15.5 Tỷ
40.2 Triệu/m²P.Cát Lái
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai