Bán nhà 277K +277 Chuyên gia 1. Kênh Tân Hóa Phường Tân Sơn Hòa Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
883 m²(13 x 45)
99,9 Tỷ
113 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
100 Tỷ
~ 301 Triệu/m²332m²
| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 332 m2 |
Nhà phố
883 m²(13 x 45)
99,9 Tỷ
113 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
883 m²(13 x 47)
95 Tỷ
108 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
240 m²(15 x 16)
108 Tỷ
450 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Huỳnh Lan Khanh
Tòa Nhà Văn Phòng
188 m²
95 Tỷ
505 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Tòa Nhà Văn Phòng
358 m²
95 Tỷ
265 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Nguyễn Thế Lộc
Tòa Nhà Văn Phòng
224.1 m²
100 Tỷ
446 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Cửu Long
Biệt thự
300 m²(15 x 16)
108 Tỷ
360 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Huỳnh Lan Khanh
Nhà phố
280 m²
105 Tỷ
375 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai