Bán đất thửa 623 tờ 51 14 KDC Khang Điền Phường Phước Long Tp Hồ Chí Minh
Đất
220 m²(8 x 28)
17,5 Tỷ
79.5 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường C
18 Tỷ
~ 93.8 Triệu/m²192m²
(8m x 24m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 8m | |
| Dài | 24m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 192 m2 |
Lô B, C(1+2)? BÁN ĐẤT HẺM XE TẢI TRÁNH - HSXD 5.0– NGAY TĂNG NHƠN PHÚ, TRẦN THỊ ĐIỆU, QUẬN 9, TP THỦ ĐỨC.
? Diện tích: 192m² (ngang 8m).
?Vị trí: Hẻm xe hơi tránh, khu dân cư an ninh, yên tĩnh, giao thông thuận tiện.
? Tiện ích xung quanh:
Gần chợ Hoa Cau, siêu thị, cửa hàng tiện lợi, quán ăn, cà phê.
⚡Khu vực tập trung nhiều trường học các cấp: Tiểu học Phong Phú, Trường THCS – THPT, gần các trường đại học lớn như HUTECH, Cao đẳng Công Thương, SPKT.
⚡Gần trạm y tế, phòng khám, nhà thuốc, thuận tiện chăm sóc sức khỏe.
⚡Kết nối nhanh ra Lê Văn Việt, Dương Đình Hội, Xa Lộ Hà Nội, dễ dàng di chuyển về trung tâm và các quận lân cận.
? Pháp lý rõ ràng, sổ sách đầy đủ, đang vay, có hỗ trợ khách vay.
Đất
220 m²(8 x 28)
17,5 Tỷ
79.5 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
156 m²(7.6 x 23)
18 Tỷ
115 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Võ Nguyên Giáp
Đất
366 m²(7 x 57)
17,5 Tỷ
47.8 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 2
Đất
200 m²(10 x 20)
17,9 Tỷ
89.5 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
202 m²(10 x 20.2)
18 Tỷ
89.1 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Liên Phường
Đất
200 m²(8 x 25)
17,9 Tỷ
89.5 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
200 m²(8 x 25)
17,9 Tỷ
89.5 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 9
Đất
200 m²(8 x 25)
17,9 Tỷ
89.5 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 9
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai