Bán nhà 12A Thiên Hộ Dương Phường An Nhơn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
82 m²(4.2 x 16)
15 Tỷ
183 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Thiên Hộ Dương
15 Tỷ
~ 77.3 Triệu/m²194m²
(5.1m x 38m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5.1m | |
| Dài | 38m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 194 m2 |
? ĐẤT MẶT TIỀN THÍCH BỬU ĐĂNG, P1, GÒ VẤP – DIỆN TÍCH LỚN – ĐẦU TƯ HOẶC XÂY DỰNG TỐT?
? Diện tích: 5.1 x 38m – Công nhận 194m² – Ngang đẹp, đất dài hiếm trong khu.
? Vị trí:
• Nằm trên trục Thích Bửu Đăng, phường 1, Gò Vấp – khu dân cư đông đúc, sầm uất.
• Đường trước đất rộng, xe hơi – xe tải lưu thông thuận tiện.
• Gần Phạm Văn Đồng, Nguyễn Oanh – kết nối nhanh sân bay, Bình Thạnh, Thủ Đức.
• Xung quanh đầy đủ tiện ích: chợ, trường học, siêu thị, ngân hàng.
?️ Phù hợp đa mục đích:
• Xây nhà ở cao cấp, biệt thự mini.
• Xây căn hộ dịch vụ, nhà trọ cao tầng khai thác dòng tiền.
• Mở văn phòng, showroom, kho bãi.
• Giữ tài sản dài hạn với tiềm năng tăng giá cao.
? Sổ hồng riêng – công chứng sang tên nhanh gọn.
Nhà phố
82 m²(4.2 x 16)
15 Tỷ
183 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Thiên Hộ Dương
Nhà phố
130 m²(6 x 22)
15 Tỷ
115 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Dương Quảng Hàm
Nhà phố
128 m²(5.9 x 22)
15 Tỷ
117 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Nguyễn Du
Nhà phố
65 m²(4.2 x 16)
14,9 Tỷ
229 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
đường số 30
Nhà phố
62 m²(4 x 15.5)
15 Tỷ
242 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Phan Văn Trị
Đất
131 m²
14 Tỷ
107 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Dung
Căn Hộ Dịch Vụ
171 m²(4.2 x 45)
15 Tỷ
87.7 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Trần Quốc Tuấn
Căn Hộ Dịch Vụ
171 m²(4.2 x 45)
15 Tỷ
87.7 Triệu/m²P.An Nhơn
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai