Bán chung cư (THƯỞNG 10%) Vĩnh Viễn Phường Minh Phụng Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
24 m²(3 x 13.5)
14,3 Tỷ
596 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Vĩnh Viễn
14 Tỷ
~ 280 Triệu/m²50m²
(3.3m x 16.5m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 3.3m | |
| Dài | 16.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 50 m2 |
? 20/4/2026 hạ 500 triệu. Giá mới 14 tỷ. Chủ gấp bán
? ĐẤT TRỐNG - MẶT TIỀN KINH DOANH SẦM UẤT - XÂY CAO TẦNG
? Mặt tiền Kinh doanh đa ngành nghề - Khu vực nhiều Nhà hàng, Công ty, Văn phòng... Tuyến đường Huyết mạch của Quận 11 nên lưu lượng xe lớn.
? Khu vực hiếm quỹ đất trống để xây dựng mới - Đây là tiềm năng lớn để phát triển tăng giá trị - GPXD 6 tầng đáp ưng mọi công năng khách hàng yêu cầu.
✍️ Pháp lý chuẩn - Công chứng sang tên nhanh chóng.
Căn Hộ Dịch Vụ
24 m²(3 x 13.5)
14,3 Tỷ
596 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Vĩnh Viễn
Nhà phố
49 m²(3.4 x 14.5)
14,5 Tỷ
296 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
24 m²(3 x 13.5)
14 Tỷ
583 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Vĩnh Viễn
Nhà phố
69 m²(4 x 20)
13,9 Tỷ
201 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
49 m²(5.8 x 13)
14,3 Tỷ
292 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Lò Siêu
Nhà phố
36 m²(3.2 x 11.5)
14 Tỷ
389 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Xóm Đất
Nhà phố
42 m²(4.1 x 12)
14,4 Tỷ
343 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
49 m²(5.8 x 13)
14,3 Tỷ
292 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai