Bán đất 19/1 Đường số 47 Phường An Khánh
Đất
69.7 m²(4.5 x 16)
14,5 Tỷ
208 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 47
16 Tỷ
~ 152 Triệu/m²105m²
| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4.8m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 105 m2 |
Bán đất 36 Đường số 16 An Phú Vista Quận 2
- Diện tích: 4,8x22m
- Công nhận: 105m
- Hiện trạng: Đất
Đất
69.7 m²(4.5 x 16)
14,5 Tỷ
208 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 47
Đất
115 m²(5.2 x 22)
15,5 Tỷ
135 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 47
Đất
200 m²(5.1 x 16.1)
14,5 Tỷ
72.5 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 11
Đất
91 m²(6 x 15)
14,5 Tỷ
159 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 9
Đất
128 m²
17,3 Tỷ
135 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 9
Đất
69.5 m²(5 x 13.9)
15,3 Tỷ
220 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
115 m²
14,8 Tỷ
129 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 61
Đất
96 m²(6 x 16)
16 Tỷ
167 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 9
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai