Bán đất thửa 715 tờ 137 Mặt phố Phường Hiệp Bình Tp Hồ Chí Minh
Đất
54.4 m²(4.2 x 14)
5 Tỷ 150 Triệu
94.7 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
5 Tỷ
~ 17.4 Triệu/m²287m²
(9m x 30m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 9m | |
| Dài | 30m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 287 m2 |
Bán đất 35 Lê Văn Chí, Phường Hiệp Bình, TP Thủ Đức.
Diện tích: 287m²
Kích thước: ngang 9m, dài 30m
Giá bán: 5 tỷ
Đất
54.4 m²(4.2 x 14)
5 Tỷ 150 Triệu
94.7 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
54.4 m²(4.2 x 14)
5 Tỷ 150 Triệu
94.7 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
61 m²(5 x 11.7)
4,9 Tỷ
80.3 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Đất
90 m²(6 x 15)
4,9 Tỷ
54.4 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 47
Đất
289 m²
5 Tỷ
17.3 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Bình Phú
Đất
57 m²
5 Tỷ
87.7 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Bình Phú
Đất
106 m²(5 x 21)
5,1 Tỷ
48.1 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
59 m²(4 x 15)
4,9 Tỷ
83.1 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 9
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai