Bán đất 9/3 Đường số 64 Phường An Khánh ( Thảo Điền)
Đất
230 m²(8.5 x 27)
46,5 Tỷ
202 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 64
47,5 Tỷ
~ 250 Triệu/m²190m²
(10m x 20m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | Tây-Nam | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 10m | |
| Dài | 20m | |
| Mặt hậu | 10m | |
| Diện tích | 190 m2 | |
| Độ rộng đường | 8m |
Bán đất 35 đường số 11, Phường An Khánh
- Thửa đất số: 572; Tờ bản đồ: 11
- Diện tích: 10m x 20m
- Công nhận: 190m
- Kết cấu: Đất trống
Đất
230 m²(8.5 x 27)
46,5 Tỷ
202 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 64
Đất
230 m²(8.5 x 27)
46 Tỷ
200 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 64
Đất
164 m²(10 x 16.4)
49,2 Tỷ
300 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Đất
305 m²
47,2 Tỷ
155 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 12
Đất
217.3 m²
49 Tỷ
225 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Ư Dĩ
Đất
196 m²(10 x 20)
47,5 Tỷ
242 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Đất
241 m²
48,5 Tỷ
201 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Đất
356 m²
46 Tỷ 280 Triệu
130 Triệu/m²P.An Khánh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai