Bán đất thửa 604 tờ 3 Huỳnh Thị Na Xã Đông Thạnh Tp Hồ Chí Minh
Đất
4166 m²(36 x 100)
16,6 Tỷ
4 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Huỳnh Thị Na
16,8 Tỷ
~ 57.7 Triệu/m²291m²
(7m x 42m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 7m | |
| Dài | 42m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 291 m2 |
??MẶT TIỀN ĐẶNG THÚC VỊNH - CON ĐƯỜNG ĐẸP NHẤT HÓC MÔN - 291M2 FULL THỔ CƯ - NGANG 7 MÉT - CHỈ 57 TRIỆU/M2.?
Mô tả :
? Diện tích : Ngang 7 Dài 42, Khu dân cư hiện hữu.
? Hiện trạng : Đất trống xây dựng ngay, Phù hợp xây Biệt Thự, Căn hộ dịch vụ, Mặt bằng kinh doanh đỉnh.
? Vị trí : Mặt tiền đường Đặng Thúc Vịnh, con đường kinh doanh sầm uất nhất Hóc Môn, giáp Quận 12, 10 Phút qua Gò Vấp, thuận tiện di chuyển vào Trung Tâm Thành Phố.
? Tiện ích : Gần chợ Đông Thạnh, UBND Xã Đông Thạnh, CoopMart Đặng Thúc Vịnh, trường cấp I II III và mầm non không thiếu gì, nhiều trung tâm điện máy, bách hoá xanh ..vv
? Sổ hồng riêng, Sổ sẵn công chứng ngay.
? Chủ hợp tác, tôn trọng Môi Giới.
Đất
4166 m²(36 x 100)
16,6 Tỷ
4 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Huỳnh Thị Na
Nhà phố
472 m²(13.5 x 35)
17 Tỷ
36 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Nhị Bình 17
Nhà phố
283.3 m²(9.5 x 40)
17 Tỷ
60 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Trịnh Thị Đối
Nhà phố
537.4 m²(6.7 x 59.5)
17 Tỷ
31.6 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đông Thạnh 4
Đất
1900 m²(23 x 82)
17,2 Tỷ
9.1 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
475 m²(12 x 41)
15 Tỷ 990 Triệu
33.7 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Huỳnh Thị Na
Đất
475 m²(12 x 41)
15 Tỷ 990 Triệu
33.7 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Huỳnh Thị Na
Đất
475 m²(12 x 41)
15 Tỷ 999 Triệu
33.7 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai