Bán Nhà Mặt Tiền 7-9 Đường C18, P12, Tân Bình
Nhà phố
199 m²(10 x 20)
65 Tỷ
327 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
đường C18
66 Tỷ
~ 284 Triệu/m²232m²
(7m x 32m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | Bắc | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 7m | |
| Dài | 32m | |
| Mặt hậu | 7m | |
| Diện tích | 232 m2 | |
| Độ rộng đường | 20m |
Bán đất 315 317 Cộng Hoà Phường Tân Bình
- Diện tích: 7 x 32m
- Công nhận: 232m2
- Kết cấu : đất trống
Nhà phố
199 m²(10 x 20)
65 Tỷ
327 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
đường C18
Nhà phố
250 m²(12.5 x 20)
66 Tỷ
264 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Hoàng Văn Thụ
Nhà phố
226.8 m²(7.6 x 27.7)
66 Tỷ
291 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Đông Hồ
Nhà phố
194.8 m²(9.5 x 25.8)
67 Tỷ
344 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
133 m²(7 x 19)
65 Tỷ
489 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Hoàng Văn Thụ
Nhà phố
394.44 m²(10.38 x 38)
65 Tỷ
165 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Tân Hải
Đất
723 m²
68 Tỷ
94.1 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phan Huy Ích
Nhà phố
348 m²
66 Tỷ
190 Triệu/m²P.Tân Bình
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai