Bán đất thửa 607 tờ 2 Đường số 1 Phường Cát Lái Tp Hồ Chí Minh
Đất
241 m²(8.6 x 22)
18 Tỷ
74.7 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
18 Tỷ
~ 90 Triệu/m²200m²
(5m x 38m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | 38m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 200 m2 |
??? ĐẤT TRỐNG PHÙ HỢP XÂY MỚI 4 TẦNG
??? Mặt tiền Đường 28 cách Lê Văn Thịnh 100m - 300m tới BV Lê Văn Thịnh.
??? Diện tích lớn ngang 5m nở hậu 7m dài 38m.
??? Sổ hồng riêng
??? Vị trí đầy đủ tất cả tiện ích xung quanh - Giao thông kết nối thuận lợi
Đất
241 m²(8.6 x 22)
18 Tỷ
74.7 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
241 m²(8.6 x 22)
19 Tỷ
78.8 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
100 m²(4.5 x 22)
18,5 Tỷ
185 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Đồng Văn Cống
Đất
289 m²
17.3 Tỷ
59.9 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Bình Trưng
Đất
419.1 m²
19 Tỷ
45.3 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Tăng Nhơn Phú
Đất
450 m²
17.5 Tỷ
38.9 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Đường An Phú
Đất
200 m²
18.5 Tỷ
92.5 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Đất
150 m²(9 x 18)
17,5 Tỷ
117 Triệu/m²P.Cát Lái
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai