Bán đất thửa 927-928-931 Tây Lân Phường Bình Trị Đông A Quận Bình Tân
Đất
10717 m²
300 Tỷ
28 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tây Lân
300 Tỷ
~ 361 Triệu/m²831m²
| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 831 m2 |
Đất
10717 m²
300 Tỷ
28 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tây Lân
Đất
106430 m²(100 x 500)
300 Tỷ
2.8 Triệu/m²X.Tân An Hội
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
3200 m²
290 Tỷ
90.6 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Hoàng Hữu Nam
Đất
10478 m²
315 Tỷ
30.1 Triệu/m²X.Cần Giờ
Cần Giờ cũ
Duyên Hải
Nhà phố
330 m²
300 Tỷ
909 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cống Quỳnh
Nhà phố
876 m²
300 Tỷ
342 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Nguyễn Văn Giai
Đất
1967 m²
300 Tỷ
153 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Nhà phố
660 m²
325 Tỷ
492 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai