Bán nhà hẻm 107/105 Ni Sư Huỳnh Liên Phường Tây Thạnh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
38 m²(3.1 x 12.5)
5,9 Tỷ
155 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường S
5,9 Tỷ
~ 98.3 Triệu/m²60m²
(4m x 15m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 15m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 60 m2 |
KHUÔN ĐẤT ĐẸP, THÔNG SỐ VÀNG, HẺM NHỰA TRƯỚC NHÀ RỘNG NHƯ SÂN VẬN ĐỘNG, KHU VỰC AN NINH DÂN TRÍ CAO.
Đặc điểm:
+ Khu phân lô, ô tô đậu suốt đêm ngày, đầy đủ tiện Ích xung quanh, pháp lý sạch sổ cất két sãn sàng công chứng ngay.
+ Khách hàng: Nguyễn Văn A
+ SN: 1978
+ CMT: xxxxx3456
+ Nhu cầu Khách:
+ Ý kiến Khách:
+ Ý kiến cá nhân:
Nhà phố
38 m²(3.1 x 12.5)
5,9 Tỷ
155 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường S
Đất
58 m²(4 x 14.5)
5,5 Tỷ
94.8 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Đất
71 m²(5 x 14)
5,6 Tỷ
78.9 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Lê Trọng Tấn
Đất
90 m²(5 x 18)
5,5 Tỷ
61.1 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Đất
58 m²(4 x 14.5)
6 Tỷ
103 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Đất
73 m²(3.5 x 20)
5,8 Tỷ
79.5 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Đất
74 m²(3.5 x 20)
5,8 Tỷ
78.4 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Đất
91 m²(5 x 18)
6,1 Tỷ
67 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai