Bán đất thửa 565 tờ 196 MT Bờ Kè Tham Lương Phường An Hội Tây Tp Hồ Chí Minh
Đất
8648 m²(59 x 184)
240 Tỷ
27.8 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 1
240 Tỷ
~ 174 Triệu/m²1380m²
| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 1380 m2 |
- Diện tích: 41x25m nở hậu 55m
- Kết cấu: khuôn đất tiện xây tòa building văn phòng
- DTSD: 1380.1 m2
- Vị trí nằm ngay trung tâm Quận Gò Vấp, con đường kinh doanh sầm uất, vị trí gần sát các căn nhà kinh doanh thương hiệu lớn và các văn phòng công ty lớn.
Đất
8648 m²(59 x 184)
240 Tỷ
27.8 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
đường số 1
Đất
19000 m²(161 x 116)
238 Tỷ
12.5 Triệu/m²X.Cần Giờ
Cần Giờ cũ
30 Tháng 4
Đất
19600 m²
234 Tỷ
11.9 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
19 m²
238 Tỷ
12.53 Tỷ/m²X.Cần Giờ
Cần Giờ cũ
Bà Xán
Đất
8543 m²
240 Tỷ
28.1 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Phan Huy Ích
Tòa Nhà Văn Phòng
1480 m²
260 Tỷ
176 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Trần Bình Trọng
Đất
24000 m²
240 Tỷ
10 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Lê Thị Kim
Đất
760 m²
240 Tỷ
316 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai