Bán đất thửa 599 tờ 92 3 KDC Him Lam Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Đất
238 m²(10 x 24)
20 Tỷ
84 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường C
19,5 Tỷ
~ 59.3 Triệu/m²329m²
(14m x 24m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 14m | |
| Dài | 24m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 329 m2 |
Bán nhanh 329m2 đất thổ cư đường số 15, phường Linh Chiểu.Giá:19,5 tỷ. Pháp lý đầy đủ, xây dựng tự do, khu dân cư hiện hữu, vị trí đắc địa. Diện tích: 329 m² Giá/m2: 59triệu/m² Loại hình đất: Đất thổ cư Đặc điểm nhà/đất: Mặt tiền,Nở hậu Xe tải vào nhà
Đất
238 m²(10 x 24)
20 Tỷ
84 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
520.4 m²(20.6 x 23.2)
20,5 Tỷ
39.4 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Đất
475.4 m²
20.5 Tỷ
43.1 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Trường Thọ
Đất
1000 m²(14.5 x 69)
20 Tỷ
20 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 11
Đất
202 m²(8 x 25)
18,5 Tỷ
91.6 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
239 m²(9 x 25)
19,5 Tỷ
81.6 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Võ Văn Ngân
Đất
703 m²(8 x 42)
19 Tỷ
27 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
160 m²(9.6 x 16.8)
18,6 Tỷ
116 Triệu/m²P.Thủ Đức
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai