Bán đất thửa 1304 tờ 17 Đường số 7 Phường Cát Lái Tp Hồ Chí Minh
Đất
150 m²(18 x 12)
26 Tỷ
173 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 7
25.5 Tỷ
~ 65.4 Triệu/m²390m²
| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 17m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 390 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 1 phòng | |
| Số WC | 1 wc |
ĐẤT LỚN THỔ CƯ 100% - NGANG 17M VUÔNG VỨC - NẰM GIỮA CÁC TRƯỜNG ĐẠI HỌC LỚN - KẾ BÊN ĐANG XÂY DỰNG BIULDING
285 Khu phố 3 Tăng Nhơn Phú B Quận 9
Mô tả:
- Lô đất lớn, hẻm nhựa 8m cách mặt tiền đường Dương Đình Hội 15m. Đối diện đang xây Building hầm 8 tầng. Lô đất được bao quang bởi Cao đẳng GTVT, Cao đẳng Công Thương TP HCM, Đại học Tài chính - Marketing, Đại học FPT…
- Đất lớn phù hợp khách mua xây dựng Building, căn hộ dịch vụ cho thuê hay biệt thự nghỉ dưỡng.
???Đất bán rào tôn xanh, đối diện Building đang xây dựng.,
Đất
150 m²(18 x 12)
26 Tỷ
173 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
121 m²(4.4 x 21)
25 Tỷ
207 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Đồng Văn Cống
Đất
144 m²(8 x 18)
26 Tỷ
181 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Trương Gia Mô
Đất
210 m²
23 Tỷ
110 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Tăng Nhơn Phú
Đất
1000 m²
25 Tỷ
25 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nguyễn Xiển
Đất
786 m²
25 Tỷ
31.8 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
Đất
160 m²
26.4 Tỷ
165 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Thạnh Mỹ Lợi
Đất
155 m²
24.8 Tỷ
160 Triệu/m²P.Cát Lái
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai