Bán đất thửa 952 tờ 7 Đào Tông Nguyên Xã Nhà Bè Tp Hồ Chí Minh
Đất
84 m²(5.4 x 17)
5 Tỷ 250 Triệu
62.5 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đào Tông Nguyên
5.3 Tỷ
~ 53 Triệu/m²100m²
| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 100 m2 | |
| Số tầng | 1 |
ĐẤT ĐẸP MẶT TIỀN HẺM NHỰA 8M KHU PHÂN LÔ - HẺM THÔNG - 50M RA MẶT TIỀN ,
2534 Huỳnh Tấn Phát Phú Xuân Nhà Bè
-Đất khu phân lô hẻm nhựa 8m 2534 Huỳnh Tấn Phát, khu nhà phố đồng bộ cao tầng,
-5x20, đất đẹp, nền cao, không vướng hạ tầng, sổ vuông 50m ra mặt tiền đường ,
-Giá tốt, đầu tư lâu dài hoặc xây ngôi nhà mơ ước đều tuyệt vời ,
Đất
84 m²(5.4 x 17)
5 Tỷ 250 Triệu
62.5 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đào Tông Nguyên
Đất
84 m²(5.4 x 17)
5 Tỷ 250 Triệu
62.5 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Đào Tông Nguyên
Đất
136 m²(4 x 34)
5 Tỷ 390 Triệu
39.6 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Nguyễn Bình
Đất
128.1 m²
5.16 Tỷ
40.3 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Huỳnh Tấn Phát
Đất
157.5 m²
5.5 Tỷ
34.9 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Huỳnh Tấn Phát
Đất
64.7 m²
5,4 Tỷ
83.5 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
đường số 12
Đất
64 m²
5,3 Tỷ
82.8 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
đường số 12
Đất
80 m²
5.2 Tỷ
65 Triệu/m²X.Nhà Bè
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai