Bán nhà hẻm 3/12A Hiền Vương (kế 3.12 Hiền Vương, thửa 534 tờ 29) Phường Tân Sơn Hòa Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
41 m²(4 x 10)
6,1 Tỷ
149 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
6,1 Tỷ
~ 80.3 Triệu/m²76m²
(4m x 19m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 19m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 76 m2 |
? CỰC KỲ GẤP BÁN GIẢM THÊM 200 - GIÁ CHÀO MỚI 6.1 TỶ.
? GẤP BÁN GIẢM THÊM 200 - GIÁ CHÀO MỚI 6.3 TỶ ?
? CHỦ GẤP BÁN - GIẢM 500 TRIỆU - GIÁ MỚI 6.5 TỶ ?
?? HẺM XE HƠI ĐỖ CỔNG - CÁCH MẶT TIỀN ĐƯỜNG TRẦN THỊ BÁO ĐÚNG 1 CĂN - SỔ VUÔNG A4 - KHU XÂY CAO TẦNG ??
Mô tả:
+ Vị trí : ngay sau lưng căn Mặt tiền Trần Thị Báo, gần ngã tư Hòa Bình, Tô Hiệu.
+ Diện tích 76m2, ngang 4m x 19m dài. Sổ vuông A4.
+ Hiện trạng Đất trống, rất phù hợp xây mới.
+ Khu vực được xây cao tầng. Hàng xóm đã xây 6 tầng mới cứng.
+ Tiện ích đầy đủ. Kết nối Phan Anh, Tô Hiệu, Hòa Bình, Tân Hòa Đông, Bà Hom...
+ Pháp lý sạch. Sổ hồng riêng. Công chứng ngay.
☎️ 0931.33.0468 : 0982.67.4768.
Nhà phố
41 m²(4 x 10)
6,1 Tỷ
149 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Đất
51 m²(5 x 12)
6,1 Tỷ
120 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Đất
51 m²(5.2 x 13)
6,1 Tỷ
120 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Đất
51 m²(5 x 12)
6,1 Tỷ
120 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Đất
51 m²(4.4 x 11.6)
6,1 Tỷ
120 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Đất
50 m²(4.3 x 11.6)
6 Tỷ
120 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Đất
50 m²(4.3 x 13)
5,9 Tỷ
118 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Đất
52 m²(4.4 x 13)
6 Tỷ
115 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai