Bán đất thửa 448 tờ 48 Dương Thị Giang Phường Đông Hưng Thuận Tp Hồ Chí Minh
Đất
81 m²(4.5 x 18)
10,5 Tỷ
130 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Dương Thị Giang
10,5 Tỷ
~ 121 Triệu/m²87m²
(4.9m x 18m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4.9m | |
| Dài | 18m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 87 m2 |
- Giá mới 10.5 tỷ.
Đất mặt tiền Đông Hưng Thuận - 87 m2 - Ngang 4.9m - Thông ra Song Hành, Nguyễn Văn Quá - Sát Tân Bình, Gò Vấp - Chỉ 10.5 tỷ.
?Mô tả:
✅ Đất đẹp, vuông vức.
✅ Vị trí đẹp, mặt tiền đường, xây ở hay làm văn phòng, căn hộ dịch vụ đều được.
✅ Thông ra đường Song Hành, Nguyễn Văn Quá.
✅ Sổ đẹp, pháp lý chuẩn.
Đất
81 m²(4.5 x 18)
10,5 Tỷ
130 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Dương Thị Giang
Nhà phố
152 m²(8.1 x 19)
10,5 Tỷ
69.1 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
105 m²(7 x 15)
9,9 Tỷ
94.3 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Tân Thới Nhất 21
Nhà phố
46.5 m²(3.8 x 11)
10,5 Tỷ
226 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Trường Chinh
Đất
105 m²(7 x 15)
10,1 Tỷ
96.2 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Tân Thới Nhất 21
Đất
152 m²(8 x 19)
10,5 Tỷ
69.1 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
177 m²(5 x 36)
10,5 Tỷ
59.3 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Tân Thới Nhất 13
Đất
80 m²(4 x 20)
9,7 Tỷ
121 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai