Bán nhà hẻm 111/4/34 Vườn Lài (SC 111.4.28) Phường Tân Sơn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
78 m²(5 x 16)
6,5 Tỷ
83.3 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
6,5 Tỷ
~ 114 Triệu/m²57m²
(3.9m x 14.3m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 3.9m | |
| Dài | 14.3m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 57 m2 |
? BÁN ĐẤT HẺM XE HƠI - THÔNG TỨ HƯỚNG - NGAY CHỢ VÃI PHÚ THỌ HOÀ - KHU DÂN CƯ AN NINH - DT 57M2 - KHU XÂY CAO TẦNG VIP
? Vị trí: Đường Phú Thọ Hoà , giáp ranh Tân Bình , giao thông thuận tiện, hẻm xe hơi vào tận nhà.
? Hẻm trước nhà rộng, sạch sẽ, văn minh, thông ra nhiều tuyến đường lớn.
? Diện tích: 3.9X14 – Sổ hồng A4 chuẩn chỉnh.
? Đất bằng phẳng đẹp, nhìn là mua
? Tiện ích xung quanh đầy đủ:
* Ngay chợ vãi Phú thọ hòa
• Cách Aeon Mall Tân Phú chỉ 1km
• Gần chợ, trường học, siêu thị, bệnh viện
• Khu dân cư hiện hữu, an ninh, dân trí cao
Nhà phố
78 m²(5 x 16)
6,5 Tỷ
83.3 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
6,5 Tỷ
135 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Đất
99 m²(3.8 x 24)
6,9 Tỷ
69.7 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Đất
57 m²(3.9 x 14.6)
6,4 Tỷ
112 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Đất
96 m²(8 x 12)
6 Tỷ
62.5 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Đất
94 m²(8.5 x 12)
6,3 Tỷ
67 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
6,5 Tỷ
108 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Đất
94 m²(7 x 12)
6,4 Tỷ
68.1 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai