Bán Nhà Hẻm Xe Hơi 1227/2/3 Lê Đức Thọ , phường An Hội Tây
Nhà phố
78 m²(7.14 x 11)
6,7 Tỷ
85.9 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
6,7 Tỷ
~ 105 Triệu/m²64m²
(4m x 14.5m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 14.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 64 m2 |
NGAY DREAM HOME - HẺM 8M CÓ LỀ - ĐẤT 64M - NHỈNH 6 TỶ.
?? Mô tả:
- Đất trống 64m ngang 4m nở hậu 5.2m dài 14.5m.
- Hẻm nhựa 8m có lề, ngay trường THCS Huỳnh Văn Nghệ, CC DreamHome, khu dân trí cao, toàn nhà cao tầng.
- Phù hợp xây nhà mới, Văn phòng…
- Pháp lý sạch sẽ sẽ, sổ nở hậu, công chứng ngay.
Nhà phố
78 m²(7.14 x 11)
6,7 Tỷ
85.9 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Đất
61 m²(6 x 10.5)
6,5 Tỷ
107 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Đất
61 m²(6 x 10.5)
6,5 Tỷ
107 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
41 m²(3.9 x 11)
6,7 Tỷ
163 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Lê Văn Thọ
Nhà phố
46 m²(6 x 7.6)
6,7 Tỷ
146 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Bùi Quang Là
Nhà phố
49 m²(3.8 x 13)
6,7 Tỷ
137 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Phan Huy Ích
Đất
96 m²(4 x 24)
6,4 Tỷ
66.7 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Lê Văn Thọ
Đất
57 m²(4 x 15)
6,7 Tỷ
118 Triệu/m²P.An Hội Tây
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai