Bán đất 162/1 Bình Lợi Phường Bình Lợi Trung Tp Hồ Chí Minh
Đất
281 m²(18 x 18)
36,5 Tỷ
130 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Bình Lợi
33,5 Tỷ
~ 99.4 Triệu/m²337m²
(13m x 25.5m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 13m | |
| Dài | 25.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 337 m2 |
- HẺM Ô TÔ GẦN ĐƯỜNG VỊ TRÍ SIÊU ĐẸP HIẾM CÓ CĂN THỨ 2 NGANG KHỦNG 13 M SÁT ĐƯỜNG.
- Vị Trí:
- Hiếm có căn thứ 2 vị trí đẹp Hẻm 235.1 Phan Văn Trị địa chỉ mặt tiền nhưng đi vào hẻm trạm y tế phường 11 nhà mình sau căn mặt tiền bên trái có cổng khóa số ngay trường trung cấp nghề Bình Thạnh Chợ Phan văn Trị Bệnh viện Gia Định vị trí kết nối các tuyến đường trọng điểm Bình Thạnh.
- Hiện Trạng:
- Ngang khủng 13.25.5 nở hậu công nhận 338 m hiện tại là đất trống sổ vuông đẹp đất này là đất giáo dục nên thích hợp xây trường học và có thể xây căn hộ dịch vụ tiền chế sau 2030 sẽ thành đất ở đô thị giá trị sẽ tăng gấp 3 lần xây được 1 hầm 3 tầng.
Đất
281 m²(18 x 18)
36,5 Tỷ
130 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Bình Lợi
Đất
178 m²(5 x 25)
32 Tỷ
180 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Nguyên Hồng
Căn Hộ Dịch Vụ
173 m²(4.1 x 34)
33 Tỷ
191 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Trần Quý Cáp
Căn Hộ Dịch Vụ
173 m²(4.1 x 34)
33 Tỷ
191 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Trần Quý Cáp
Nhà phố
268 m²(9 x 30)
33 Tỷ
123 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Lê Quang Định
Căn Hộ Dịch Vụ
89 m²(4.2 x 23)
34 Tỷ
382 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
Nhà phố
145 m²(8.3 x 18)
34 Tỷ
234 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Thượng Hiền
Nhà phố
136 m²(5.3 x 24)
34 Tỷ
250 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai