Bán nhà hẻm 423/32K - 423/32L Lạc Long Quân Phường Hòa Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
151 m²(10.4 x 15)
21 Tỷ
139 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
22,7 Tỷ
~ 95 Triệu/m²239m²
(8m x 26m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 8m | |
| Dài | 26m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 239 m2 |
BÁN ĐẤT HIẾM TRUNG TÂM SAIGON NGANG 9M DÀI 35M KHU XÂY CAO TẦNG - CHDV - BIỆT THỰ - HẺM 8M VÀI BƯỚC RA MẶT TIỀN.
?️ BÁN 2 CẶP ĐẤT HẺM 8M – HOÀ BÌNH P5 Q11
(Đối diện Đầm Sen – thông hẻm 337 Lạc Long Quân)
Có bán lẻ từng lô – Sổ hồng riêng từng nền.
? Địa chỉ: 1/ Hoà Bình, Phường 5, Quận 11
Hẻm 8m xe hơi tránh, khu dân trí,vài bước ra mặt tiền.
? Lô 5 & 6
• Diện tích: 8 x 26m – nở hậu (239m²)
• Giá: 22 tỷ 700 triệu
? Lô 7 & 8
• Diện tích: 9.1 x 35m – nở hậu (361m²)
• Giá: 32 tỷ 400 triệu
? Quy hoạch xây dựng M242
➡️ 1 trệt – 1 lửng – 4 lầu – sân thượng
➡️ Ban công 0.9m
➡️ Phù hợp xây CHDV, căn hộ dịch vụ hoặc biệt thự ở cực thoáng.
Điểm mạnh đáng tiền
• Ngang lớn 8m – 9m hiếm có
• Hẻm 8m thông, thuận tiện xây CHDV khai thác dòng tiền.
• Khu đối diện Đầm Sen, tiện ích đầy đủ, thanh khoản tốt.
• Sổ riêng từng lô – công chứng nhanh gọn.
Nhà phố
151 m²(10.4 x 15)
21 Tỷ
139 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
148 m²(10.5 x 14)
23 Tỷ
155 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Đất
512 m²(7 x 30)
22,7 Tỷ
44.3 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
142 m²(10.5 x 14)
23 Tỷ
162 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
54 m²(4 x 19)
21 Tỷ
389 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
95 m²(5.4 x 18.5)
23,5 Tỷ
247 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Tân Phước
Nhà phố
120 m²(4 x 29)
24,6 Tỷ
205 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
80 m²
23 Tỷ
288 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai