Bán đất 200 lô B8 Nguyễn Văn Hưởng Phường An Khánh Tp Hồ Chí Minh
Đất
300 m²(12 x 25)
90 Tỷ
300 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường B
90 Tỷ
~ 300 Triệu/m²300m²
(11.9m x 25.2m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | Đông-Nam | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 11.9m | |
| Dài | 25.2m | |
| Mặt hậu | 11.9m | |
| Diện tích | 300 m2 | |
| Độ rộng đường | 12m | |
| Số lần rẻ | 1 lần |
Bán đất 200B12 Nguyễn Văn Hưởng Thảo Điền
( Phường An Khánh mới)
Đất
300 m²(12 x 25)
90 Tỷ
300 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường B
Đất
315 m²(18.5 x 18)
87 Tỷ
276 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Đất
190 m²
93,5 Tỷ
492 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Đất
520 m²
91 Tỷ
175 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Trần Văn Sắc
Đất
208 m²
82 Tỷ
394 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Đất
418 m²
88 Tỷ
211 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 57
Đất
310 m²(15 x 21)
95 Tỷ
306 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Đất
907 m²
90 Tỷ
99.2 Triệu/m²P.An Khánh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai