Bán nhà hẻm 229/56/11 Tây Thạnh Phường Tây Thạnh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
38 m²(4.1 x 9)
4,5 Tỷ
118 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Tây Thạnh
~ /m²
11221.7m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 65m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 11221.7 m2 | |
| Số tầng | 1 |
Bán đất số 2 Tây Thạnh Phường Tây Thạnh Quận Tân Phú
Diện tích đất: 11.221,7 m2 (ngang: 65 m, hình khối không vuông vức).
Mục đích sử dụng: Đất ở tại đô thị.
Thời hạn sử dụng đất: Lâu dài
Diện tích xây dựng: 5.644,4 m2
Diện tích sử dụng: 6.413,7 m2
Công trình xây dựng: Nhà văn phòng: 1.313,7 m2 (trệt 2 lầu; tường gạch, sàn BTCT, mái BTCT); Nhà kho, nhà bảo vệ, nhà để xe: 5.100 m2
Vị trí: Bất động sản có có mặt tiền giáp đường Tây Thạnh, lòng đường trải nhựa rộng khoảng 16 m, vỉa hè mỗi bên rộng 8 m; cách ngã ba Tây Thạnh – Trường Chinh khoảng 200 m; cách ngã tư Tây Thạnh – Lưu Chí Hiếu khoảng 750 m; cách ngã ba Tây Thạnh – Lê Trọng Tấn khoảng 1,7 km. BĐS thuộc khu dân cư, kinh doanh xen lẫn nhà xưởng.
Nhà phố
38 m²(4.1 x 9)
4,5 Tỷ
118 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Tây Thạnh
Nhà phố
78 m²(4.3 x 19)
12,5 Tỷ
160 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Tây Thạnh
Nhà phố
17 m²(5 x 3.7)
2,7 Tỷ
159 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Tây Thạnh
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
7,9 Tỷ
132 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Tây Thạnh
Nhà phố
40 m²(4 x 11)
5,6 Tỷ
140 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Tây Thạnh
Nhà phố
59 m²(4 x 16)
6 Tỷ 990 Triệu
118 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Tây Thạnh
Nhà phố
77 m²(5.2 x 15)
11,9 Tỷ
155 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Tây Thạnh
Nhà phố
170 m²(10 x 17)
16,8 Tỷ
98.8 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai