NHÀ PHỐ VINHOMES HÓC MÔN
Vinhomes Hóc Môn
Áp dụng toàn bộ Quận 12, Huyện Hóc Môn, Huyện Củ Chi
Ảnh đại diện
duong-so-501
duong-so-502

Bán đất 2 Mặt tiền Đường số 50, Phường Thảo Điền, Quận 2

đường số 50, Phường An Khánh, TP.HCM
Giá

44,9 Tỷ

~ 233 Triệu/m²
Diện tích:

193m²

Đặc điểm bất động sản

Loại sản phẩm Đất
Hướng -
Vị trí Mặt Tiền
Ngang -
Dài -
Mặt hậu -
Diện tích 193 m2
Bán đất 2 Mặt tiền Đường số 50, Phường Thảo Điền, Quận 2 - Cách mặt tiền đường Lê Văn Miến chỉ 1 căn nhà, vị trí rất đẹp, di chuyển cực kỳ thuận lợi, gần đường Ngô Quang Huy, Xuân Thủy, Thảo Điền, khu vực rất ít nhà đất rao bán. - Diện tích: 13 x 15m, Công nhận 194m² vuông vức. Có bản vẽ thiết kế căn hộ dich vụ. - Hiện trạng: Đất trống, được xây dựng Hầm 6 tầng. - Thích hợp xây ở, văn phòng, CHDV cho thuê... - Sổ hồng chính chủ, giao dịch được ngay.

Dự án nhà ở

Căn hộ Nexus Zone The Global City: Chi tiết & Giá bán

Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

Dự án nhà ở

Ansana By Kita: Vị Trí, Giá Bán & Tiềm Năng Đầu Tư

Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

Dự án nhà ở

Căn hộ The Crest Residence - The Metropole Thủ Thiêm

Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

Bất Động Sản Tốt Bất Động Sản Tốt

Hình ảnh Bán Đất Góc 21 Nguyễn Bá Lân Phường Thảo Điền
Tin Vip
Hình ảnh Bán đất 2 mặt tiền 14B1 Duyên Hải Phường Thảo Điền
Tin Vip
Hình ảnh Bán đất 52 54 56 58 60 Trường Sa Phường Gia Định 3 Hầm 16 Tầng
Tin Vip
Hình ảnh Bán nhà 414 416 Tân Phú Nam Thông 3 Phường Tân Mỹ
Tin Vip
Hình ảnh Bán nhà 140 142 Lê Lai, phường Bến Thành, Quận 1
Tin Vip