Bán nhà mặt tiền 268 Nguyễn Thị Đành, Xuân Thới Sơn
Nhà phố
2620 m²(45 x 60)
75,5 Tỷ
28.8 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Nguyễn Thị Đành
70 Tỷ
~ 2.9 Triệu/m²24500m²
(70m x 350m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 70m | |
| Dài | 350m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 24500 m2 |
Mô tả: MẶT TIỀN ĐƯỜNG XE TẢI
+ Diện tích: 24.500M2 CHỨC NĂNG ĐẤT Ở KẾT HỢP SẢN XUẤT VÀ NÔNG NGHIỆP
+ Khu dân cư hiện hữu đông đúc.
+ Hiện trạng: đất trống.
+ Tiện ích xung quanh: nhà máy, xí nghiệp, Trường học, siêu thị, chợ ….
+ Sổ hồng riêng pháp lý chuẩn.
+ Chủ thiện chí bán nhanh.
Nhà phố
2620 m²(45 x 60)
75,5 Tỷ
28.8 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Nguyễn Thị Đành
Nhà phố
2620 m²(45 x 60)
75,5 Tỷ
28.8 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Nguyễn Thị Đành
Nhà phố
2620 m²(45 x 60)
75,5 Tỷ
28.8 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Nguyễn Thị Đành
Nhà phố
2620 m²(45 x 60)
75,5 Tỷ
28.8 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Nguyễn Thị Đành
Đất
3803 m²(42.5 x 110)
75 Tỷ
19.7 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Thới Đông
Nhà phố
4000 m²(28.5 x 98.5)
65 Tỷ
16.3 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Võ Thị Hồi
Nhà phố
3972 m²
66 Tỷ
16.6 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Thới Đông
Đất
3802 m²(42 x 96)
70 Tỷ
18.4 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai