Bán nhà 55A Cô Giang Phường Cầu Ông Lãnh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
26 m²(3.8 x 7)
19 Tỷ
731 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cô Giang
18,6 Tỷ
~ 219 Triệu/m²85m²
(6m x 18m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 6m | |
| Dài | 18m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 85 m2 |
BÁN ĐẤT HIẾM TRUNG TÂM QUẬN 1 – CÁCH MẶT TIỀN ĐỀ THÁM CHỈ 20M – TẶNG GPXD 3 LẦU + TUM.
Mô tả:
Diện tích: 80.5m²
Đường vào: 2.5m, cách mặt tiền Đề Thám chỉ 20m
Lộ giới quy hoạch: Ra mặt tiền đường Đề Thám, tiềm năng tăng giá cực cao
Vị trí vàng giữa lòng Quận 1, Phường Cầu Ông Lãnh – khu vực sôi động về du lịch, giải trí, cách Phố Tây Bùi Viện chỉ vài bước chân.
Phù hợp xây khách sạn, căn hộ dịch vụ, homestay, văn phòng kết hợp ở, hoặc đầu tư lâu dài đều sinh lời.
Pháp lý chuẩn – đã có sẵn Giấy Phép Xây Dựng 3 lầu + 1 tum
Chỉ việc triển khai ngay!
Vị trí đẹp – Pháp lý chuẩn – Tiềm năng sinh lời vượt trội! Giá nhỉnh 18 tỷ.
Nhà phố
26 m²(3.8 x 7)
19 Tỷ
731 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cô Giang
Nhà phố
72 m²(6 x 12)
18,8 Tỷ
261 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cống Quỳnh
Nhà phố
84 m²(4 x 23)
19 Tỷ
226 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Trần Đình Xu
Nhà phố
166 m²(8.3 x 20)
19 Tỷ
114 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
62 m²(3.8 x 16)
18,5 Tỷ
298 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Trần Đình Xu
Nhà phố
56.4 m²
18.5 Tỷ
328 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Trần Đình Xu
Đất
81 m²(4 x 20)
17 Tỷ
210 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Cô Giang
Căn Hộ Dịch Vụ
39 m²(4.1 x 9.5)
18,5 Tỷ
474 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai