Bán đất 141A Trương Phước Phan Phường Bình Trị Đông Tp Hồ Chí Minh
Đất
88 m²(4 x 27)
9,8 Tỷ
111 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Trương Phước Phan
9,8 Tỷ
~ 111 Triệu/m²88m²
(4m x 27m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 27m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 88 m2 |
? ĐẤT 4x27 – MẶT TIỀN – GIÁ 9.8 TỶ ?
? Đất mặt tiền Trương Phước Phan – vị trí cực đẹp
✨ Đối diện chợ Bình Trị Đông, gần trường mầm non Bình Trị Đông
? Diện tích công nhận: 88m² – kích thước chuẩn 4x27
?️ Phù hợp xây nhà cao tầng, kinh doanh hoặc đầu tư giữ tiền
? Giá tốt cho vị trí mặt tiền khu dân cư sầm uất – tiềm năng tăng giá cao
Đất
88 m²(4 x 27)
9,8 Tỷ
111 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Trương Phước Phan
Đất
153.8 m²(7 x 17)
9,9 Tỷ
64.4 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Lê Đình Cẩn
Đất
147 m²(8.5 x 17)
9 Tỷ 450 Triệu
64.3 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Đất
84 m²(4 x 17)
9 Tỷ
107 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Hương lộ 2
Đất
110 m²(4 x 28)
10,5 Tỷ
95.5 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Tân Hòa Đông
Đất
468 m²(11 x 28)
10 Tỷ
21.4 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
148 m²(8 x 18)
9,2 Tỷ
62.2 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Hương lộ 2
Đất
112 m²(4 x 28)
9 Tỷ
80.4 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai