Bán đất thửa 564 tờ 20 Hoàng Diệu 2 Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Đất
73.6 m²(4.2 x 17.6)
5 Tỷ 650 Triệu
76.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Hoàng Diệu 2
5,7 Tỷ
~ 69.5 Triệu/m²82m²
(7.4m x 11m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 7.4m | |
| Dài | 11m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 82 m2 |
ĐẤT THỦ ĐỨC - VỊ TRÍ ĐẸP, SỔ VUÔNG VỨC, CÁCH ĐƯỜNG LỚN 50M, HẺM TRƯỚC NHÀ 16M.
+ Vị trí rất đẹp, cách đường số 28 chỉ 50m, đường 28 đang mở thành đường vành đai 2, rộng lên tới 64m. Đi tư Phạm Văn Đồng vào chỉ khoảng 200m.
+ Thửa đất vuông vức, ngang hơn 7m, thoả sức thiết kế xây dựng.
+ Tiện ích xung quanh có Bệnh viện Thủ Đức, Chung cư Teco, Trường tiểu học Linh Đông....
+ DT: 82m2, sổ hồng đẹp và sạch pháp lý.
+ Giá: 5,7 tỷ.
Đất
73.6 m²(4.2 x 17.6)
5 Tỷ 650 Triệu
76.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Hoàng Diệu 2
Đất
65 m²(4 x 15)
5,6 Tỷ
86.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 19
Đất
55 m²(6 x 9)
5,8 Tỷ
105 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 42
Đất
69 m²(5.45 x 13.6)
5,6 Tỷ
81.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 22
Đất
66 m²
5.6 Tỷ
84.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Chương Dương
Đất
77 m²
5.7 Tỷ
74 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Hoàng Diệu
Đất
55 m²
5.7 Tỷ
104 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Trường Thọ
Đất
78 m²(4 x 20)
5,7 Tỷ
73.1 Triệu/m²P.Thủ Đức
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai