Bán đất thửa 834 tờ 100 Đường số 2 Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Đất
76 m²(5 x 17)
6,9 Tỷ
90.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
6,9 Tỷ
~ 42.6 Triệu/m²162m²
(7.5m x 19m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 7.5m | |
| Dài | 19m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 162 m2 |
? TRUNG TÂM TRƯỜNG THỌ - ĐẤT NGANG RỘNG PHÙ HỢP XÂY CĂN HỘ DỊCH VỤ ?
Đường Số 2, Trường Thọ.
Mô tả:
+ Vị trí trung tâm ngay Đường số 2, gần trạm metro Bình Thái, Phong Phú.
+ Phù hợp xây căn hộ dịch vụ, gia đình thích diện tích rộng.
+ Tiện di chuyển qua Phạm Văn Đồng, Xa lộ Hà Nội.
+ Khu vực ít ngập nước.
+ Sổ công chứng ngay.
Đất
76 m²(5 x 17)
6,9 Tỷ
90.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Đất
76 m²(5 x 17)
6,9 Tỷ
90.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Đất
74 m²(4.1 x 18)
7 Tỷ
94.6 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Đất
74 m²(4.1 x 18)
6 Tỷ 980 Triệu
94.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Đất
161.6 m²(7.4 x 19)
6,9 Tỷ
42.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 68
Đất
76 m²(4.5 x 16)
6 Tỷ 650 Triệu
87.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Đất
81 m²(4 x 20)
6,9 Tỷ
85.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Đất
166 m²(5 x 33)
6,3 Tỷ
38 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai