Bán đất thửa 474 tờ 71 Đường số 4 Phường Linh Xuân Tp Hồ Chí Minh
Đất
90 m²(5 x 18)
7 Tỷ
77.8 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 4
6 Tỷ 950 Triệu
~ 116 Triệu/m²60m²
(5m x 12m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | 12m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 60 m2 |
MÔ TẢ:
+ Hẻm xe tải, cách 50m ra mặt tiền. Hẻm nhựa sạch sẽ.
+ Đất 2 mặt hẻm rất thoáng, vị trí sầm uất gần Bệnh viện Thủ Đức, Công ty Việt Thắng.
+ Pháp lý chuẩn, sổ vuông vức. Chủ rất hợp tác.
Đất
90 m²(5 x 18)
7 Tỷ
77.8 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
76 m²(4 x 19)
7 Tỷ
92.1 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 5
Đất
65 m²(3 x 16)
7 Tỷ
108 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Phạm Văn Đồng
Đất
65 m²(4 x 16)
6,9 Tỷ
106 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Phạm Văn Đồng
Đất
90 m²(5 x 18)
6,9 Tỷ
76.7 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
91 m²(8 x 12)
7 Tỷ
76.9 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 9
Đất
90 m²(5 x 18)
7 Tỷ
77.8 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 5
Đất
126 m²(5.1 x 25)
6,9 Tỷ
54.8 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 6
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai