Bán đất thửa 800 tờ 16 Đường số 1 Phường Tân Tạo Tp Hồ Chí Minh
Đất
60 m²(4 x 15)
2,8 Tỷ
46.7 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường số 1
3 Tỷ
~ 47.6 Triệu/m²63m²
(4m x 15.5m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 15.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 63 m2 |
?HẠ CHÀO SÂU.?
Giá mới: ?
Lô 1: 3 tỷ. Lô 2: 3 tỷ. Lô 3: 3.05 tỷ
Lô 4: 3.1 tỷ. Lô 5: 3.2 tỷ. Lô 6: 3.3 tỷ
Lô 7: 3.4 tỷ. Lô 8: 3.5 tỷ. Lô 9: 3.5 tỷ
Lô 10: 3.5 tỷ. Lô 11: 3.5 tỷ. Lô 12: 3.6 tỷ
Lô 13: 4.2 tỷ.
??BOM TẤN ĐẤT BÌNH TÂN ĐỔ BỘ??
✍️Đất giá siêu hạt dẻ chỉ ~50tr/m2 - Đường trải nhựa phân lô cực đẹp - Khách xem là chốt!??
MÔ TẢ:
+ Vị trí: Hẻm 111 Tây Lân - Khu Đô thị Tây Lân. (Khu đất mình nằm đối diện số 111.31 Tây Lân.)
+ Đường trước nhà xe hơi thẳng tấp. Đường trải nhựa, khu phân lô toàn nhà cao tầng và biệt thự.
+ Giá cực rẻ chốt cả đầu tư và khách mua xây ở.
✔️Sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn, công chứng nhanh lẹ.
Đất
60 m²(4 x 15)
2,8 Tỷ
46.7 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
56 m²(4 x 14)
3,2 Tỷ
57.1 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường C
Đất
54 m²(5 x 11.3)
3 Tỷ 268 Triệu
60.5 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường số 4
Đất
72 m²(4 x 18)
3 Tỷ
41.7 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
72 m²(4 x 18)
3 Tỷ
41.7 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
75 m²(4 x 19)
2,9 Tỷ
38.7 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
48 m²(4 x 12)
3 Tỷ 150 Triệu
65.6 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
71 m²(4 x 18)
3 Tỷ 50 Triệu
43 Triệu/m²P.Tân Tạo
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai