Bán đất 7 Giang Văn Minh Phường An Khánh
Đất
240 m²(12 x 20)
70 Tỷ
292 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Giang Văn Minh
71 Tỷ
~ 194 Triệu/m²366m²
(17.8m x 21m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | Đông-Nam | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 17.8m | |
| Dài | 21m | |
| Mặt hậu | 17m | |
| Diện tích | 366 m2 |
Bán đất 11 Đường số 40 Thảo Điền Thành Phố Thủ Đức
- Kích thước: 17,8 X 21m
- Diện tích 366m
- Hướng: Tây Nam
- HĐT: 40tr/th
Đất
240 m²(12 x 20)
70 Tỷ
292 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Giang Văn Minh
Đất
252 m²(12 x 21)
70 Tỷ
278 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Lương Định Của
Đất
519.3 m²
68 Tỷ
131 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Trần Văn Sắc
Đất
597.6 m²
71,7 Tỷ
120 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 63
Đất
290 m²
70 Tỷ
241 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Đất
330 m²
69 Tỷ
209 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Đất
404.2 m²
72 Tỷ
178 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 11
Đất
532 m²
71 Tỷ
133 Triệu/m²P.An Khánh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai