Bán đất thửa 234 tờ 32 234 Tờ 32 Phường Cát Lái Tp Hồ Chí Minh
Đất
160 m²(8 x 20)
32 Tỷ
200 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường T
32 Tỷ
~ 55.9 Triệu/m²572m²
(15m x 33m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 15m | |
| Dài | 33m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 572 m2 |
+ Chủ gấp lắm rồi, hạ chào 7 tỷ, giá chào mới 32 tỷ.???
SIÊU RẺ - XE TẢI - THẠNH MỸ LỢI - 572M - CHỈ 39 TỶ - KHÔNG QUY HOẠCH.
⛔ Mô tả :
? Đất trống full thổ cư, bề ngang khủng 15m, hẻm to như đường lớn 6m, theo quy hoạch mở rộng 12m, xe tải chạy thoải mái, rất phù hợp làm nhà xưởng, phân lô hoặc xây dựng biệt thự nhà vườn...
? Hẻm to như mặt đường, rất tiện ra Nguyễn Thị Định, đi Cát Lãi, Đồng Văn Cống, Khu Tái định cư 50ha, khu hành chính Quận Thủ Đức, ra cao tốc Long Thành - Dầu Giây, đi Miền Tây, ra đường Võ Nguyên Giáp đi Quận 1, Bình Thạnh, Quận 3, Quận 10, Bình Dương, Đồng Nai...
+ Chủ định cư bên Úc nên cần bán gấp, giá chốt bất ngờ.
Đất
160 m²(8 x 20)
32 Tỷ
200 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
100 m²(5 x 20)
33 Tỷ
330 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Lê Hiến Mai
Đất
133 m²
32 Tỷ
241 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Kỉnh
Đất
133 m²
32 Tỷ
241 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Kỉnh
Đất
233 m²
32.6 Tỷ
140 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Bát Nàn
Đất
106 m²
31.5 Tỷ
297 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Thạnh Mỹ Lợi
Đất
436 m²
31 Tỷ
71.1 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nguyễn Thị Tư
Đất
913 m²
31.5 Tỷ
34.5 Triệu/m²P.Cát Lái
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai