Bán nhà mặt tiền 212 Đồng Văn Cống, phường Cát Lái
Nhà phố
70 m²(8 x 9)
1 Tỷ 850 Triệu
26.4 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Đồng Văn Cống
1.75 Tỷ
~ 58.3 Triệu/m²30m²
| Loại sản phẩm | Căn hộ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 30 m2 |
Bán chung cư VINHOMES GRAND PARK S8.23- 0816 Nguyễn Xiển Long Thạnh Mỹ, Quận 9+ Căn hộ Studio là căn hộ 1 phòng ở, kết hợp phòng ngủ, nhà bếp và phòng khách thành một không gian chung, ,+ Căn hộ nằm trong tòa nhà S8.02 - lầu 08 số nhà 16, căn hộ cực đẹp, view nhìn ra trường học vin và landmark 81 rất thoáng và đẹp.,+ Chủ nhà đã vào đủ nội thất cao cấp đẹp, chi phí nội thất 100 triệu, khách mua chỉ vào ở.,+ Chủ đang để trống, lâu lâu về ở nên nội thất còn mới tinh.,+ Thích hợp cho những khách hàng ít tiền, vợ chồng trẻ, hoặc mua nhà cho con ở đi học...,+ Pháp lý chuẩn chính chủ.,
Nhà phố
70 m²(8 x 9)
1 Tỷ 850 Triệu
26.4 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Đồng Văn Cống
Nhà phố
50 m²
1.7 Tỷ
34 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Long Phước
Nhà phố
44 m²
1.8 Tỷ
40.9 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nhà phố
11 m²
1.8 Tỷ
164 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Căn hộ
27.7 m²
1.85 Tỷ
66.8 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Long Hòa
Căn Hộ Dịch Vụ
65 m²(6 x 11)
1 Tỷ 750 Triệu
26.9 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
53 m²(4 x 13)
1,7 Tỷ
32.1 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 21
Căn Hộ Dịch Vụ
65 m²(6.5 x 10)
1 Tỷ 750 Triệu
26.9 Triệu/m²P.Cát Lái
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai