Bán chung cư Bùi Minh Trực Phường Bình Đông Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
157 m²(6.7 x 17.5)
8,3 Tỷ
52.9 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Bùi Minh Trực
7,8 Tỷ
~ 77.2 Triệu/m²101m²
(5m x 20m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | 20m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 101 m2 |
MẶT TIỀN CHO THUÊ 11 PHÒNG THU NHẬP 33 TRIỆU/THÁNG.
MÔ TẢ
+ Nhà cho thuê mặt bằng, tổng cho thuê là 11 phòng thu nhập 33 triệu/ tháng.
+ Phù hợp mua giữ tiền, hay xây căn hộ cho thuê,....
+ Sổ sách pháp lý chuẩn công chứng ngay.
Căn Hộ Dịch Vụ
157 m²(6.7 x 17.5)
8,3 Tỷ
52.9 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Bùi Minh Trực
Căn Hộ Dịch Vụ
120 m²(5 x 24)
8,5 Tỷ
70.8 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
96 m²(4 x 24)
7 Tỷ 650 Triệu
79.7 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
87 m²(4 x 16)
7 Tỷ 650 Triệu
87.9 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Phạm Thế Hiển
Căn Hộ Dịch Vụ
107 m²(3.1 x 40)
7,7 Tỷ
72 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Phạm Thế Hiển
Căn Hộ Dịch Vụ
96 m²(4 x 24)
7,5 Tỷ
78.1 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
87 m²(4 x 16)
7 Tỷ 950 Triệu
91.4 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Phạm Thế Hiển
Căn Hộ Dịch Vụ
26 m²(3.2 x 12)
8,4 Tỷ
323 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai