Bán chung cư Đoàn Văn Bơ Phường Xóm Chiếu Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
54 m²(3.3 x 15)
6,2 Tỷ
115 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
6,2 Tỷ
~ 61.4 Triệu/m²101m²
(5.3m x 19m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5.3m | |
| Dài | 19m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 101 m2 |
NGÀY 6/3/2023 GIẢM GIÁ 1.1 TỶ, GIÁ CHÀO MỚI 6.2 TỶ.
GIẢM GIÁ CHÀO 500TR GIÁ CHÀO MỚI 7.3 TỶ.
DIỆN TÍCH LỚN 9 PHÒNG TRỌ ĐANG CHO CHO THUÊ.
Mô tả:
+ Nhà kết cấu 1 trệt 1 lầu với 9PN đang cho thuê hơn 20tr/tháng.
+ Khu dân trí đông đúc gần tòa nhà chung cư, siêu thị, trường học.
+ Pháp lý chuẩn, công chứng ngay.
Căn Hộ Dịch Vụ
54 m²(3.3 x 15)
6,2 Tỷ
115 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
42 m²(3.1 x 13.4)
6,2 Tỷ
148 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Căn Hộ Dịch Vụ
36 m²(4 x 9)
5,8 Tỷ
161 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
đường A
Nhà phố
62 m²(3.7 x 17)
6,2 Tỷ
100 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Nhà phố
57 m²(3.9 x 14)
6,2 Tỷ
109 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
25 m²(3 x 8)
6,2 Tỷ
248 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Căn Hộ Dịch Vụ
43 m²(3.6 x 12)
5,6 Tỷ
130 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Tôn Thất Thuyết
Căn Hộ Dịch Vụ
117 m²(10 x 12)
6,5 Tỷ
55.6 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai