Bán chung cư Bình Quới Phường Bình Quới Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
122 m²(4.4 x 26.6)
23,3 Tỷ
191 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
21,9 Tỷ
~ 226 Triệu/m²97m²
(4m x 22m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 22m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 97 m2 |
? GIẢM NHẸ 300TR - TẶNG 2 CHỈ 9999 ?
NHÀ 7 TẦNG THANG MÁY XỊN - 10 CĂN HỘ CAO CẤP VÀ MẶT BẰNG KINH DOANH
FULL NỘI THẤT CỰC XỊN SÒ - CẦU THANG GỖ ĐỎ, TỦ, CỬA .....CHỈ 21.X TỶ TL.
Mô tả:
+ Nội thất cao cấp Gỗ Lim Lào toàn bộ công trình, từ cổng , phòng ngủ, bep, nhà tắm, sân thượng, cầu thang, TBVS ToTo, Samsung,… Thang Máy, Máy Phát Điện, PCCC...
+ Nhà chủ xây tâm huyết hơn 10tỷ, gấp định cư nên để lại giá cực tốt.
+ Pháp lý chuẩn hoàn công đủ công chứng ngay
Căn Hộ Dịch Vụ
122 m²(4.4 x 26.6)
23,3 Tỷ
191 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Căn Hộ Dịch Vụ
122 m²(4.4 x 26.6)
23,3 Tỷ
191 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Nhà phố
71 m²
23 Tỷ
324 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Văn Đậu
Nhà phố
158 m²(5.3 x 30)
21 Tỷ
133 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Căn Hộ Dịch Vụ
120 m²
23 Tỷ
192 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Lê Trực
Căn Hộ Dịch Vụ
258 m²(12 x 24.5)
22,5 Tỷ
87.2 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Biệt thự
160 m²
23 Tỷ
144 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Lê Quang Định
Nhà phố
212 m²
21 Tỷ
99.1 Triệu/m²P.Bình Quới
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai