Bán nhà hẻm 413/46A Lê Văn Quới Phường Bình Trị Đông Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
128 m²(6.6 x 19.5)
21 Tỷ
164 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
22 Tỷ
~ 129 Triệu/m²170m²
(12m x 14m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 12m | |
| Dài | 14m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 170 m2 |
Giảm chào 500tr giá chào mới 22 tỷ.
??BÁN KHÁCH SẠN MẶT TIỀN TÊN LỬA – BÌNH TÂN | NGANG KHỦNG 12M | 14 PHÒNG FULL NỘI THẤT??
? Vị trí: Mặt tiền đường Tên Lửa, P. Bình Trị Đông, Q. Bình Tân
? Diện tích: 12 x 14m
?️ Kết cấu: 1 hầm – 1 trệt – 2 lầu – sân thượng
?️ Gồm: 14 phòng, 15 WC – thiết kế hiện đại, tiện nghi, nội thất cao cấp
? Hầm để xe rộng rãi
? Khách sạn đang vận hành tốt, khu vực đông dân cư, gần Aeon Mall, Bến xe Miền Tây, tiện ích xung quanh đầy đủ.
✅ Pháp lý chuẩn – sổ hồng riêng
? Thích hợp: Kinh doanh khách sạn, căn hộ dịch vụ, spa, văn phòng…
Nguyễn Hồng Quang
Nhà phố
128 m²(6.6 x 19.5)
21 Tỷ
164 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Đất
400 m²(20 x 20)
22 Tỷ
55 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường số 1
Nhà phố
160 m²(8 x 20)
22 Tỷ
138 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường số 24B
Nhà phố
200 m²(10 x 20)
22 Tỷ
110 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Trương Phước Phan
Căn Hộ Dịch Vụ
256 m²(8 x 32)
20,9 Tỷ
81.6 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Hương lộ 2
Căn Hộ Dịch Vụ
256 m²(8 x 32)
20,9 Tỷ
81.6 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Hương lộ 2
Nhà phố
198 m²(7.7 x 32)
22 Tỷ
111 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Đất
474 m²(5.2 x 35)
21,5 Tỷ
45.4 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai